พาเพลิน เรดิโอ โปร Audition (เฉพาะ)
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ เพลินๆมิวสิคนะจ๊ะ
พาเพลิน เรดิโอ โปร Audition (เฉพาะ)
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ เพลินๆมิวสิคนะจ๊ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ฟังเพลงสบายๆที่ 96.Kb พาเพลิินมิวสิค โปรดีแจกฟรี

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

จุดหมายบอร์ดนี้นะ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
kPartis
ผู้ดุแลระบบ
kPartis

จุดหมายบอร์ดนี้นะ  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: จุดหมายบอร์ดนี้นะ    จุดหมายบอร์ดนี้นะ  EmptyMon Jul 12, 2010 10:19 pm

ที่จริงผมคิดนานเเล้วละ ผมก็มีโปรซึ่งทีมงาน THR ไม่สามารถจะนำออกมาไได้ก็เนื่องบางประการ และ ญาติสนิทมิส สหายขอมานั้นก็อดไปตามๆกัน เอาละเ่าลถึงบอร์ดนนี้ บอร์ดนี้เคยเสียเงิมา1 ปีในการทำงานกับ ThaiForum เเละ สกิลต่างๆของ US เเละ ไทย ซึ่งเคยเปิดมาเเล้ว 2ครั้ง ครั้งเเรก มีทีมงานโดย ยาย4Th หมี4TH และเพือนๆ สำหรับบอร์ด THA-Au.forumotion.com และอีก1บอร์ด Trame.in.us บอร์ดนี้มีคนรู้เพียง 35คนเท่านั้น บอร์ดที่2นี้ มีเเกนนำโดย TosBall ผู้บุกเบิก THR ThaiHackRo 2004 บอร์ดสุดท้ายเอามาฟรีๆเเหละ Radio.forumotion.com ที่จริงจะเปลี่ยนเป็น คิดคัส เเต่เห็นมีสมาชิกเเล้วเลย เอาเหมือนเดิมเเต่เปลี่ยนชื่อ โดเมนเอง สำหรับบอร์ดนี้ ก็จะมี หมี ปู ฟลุ๊ค เเละเพื่อน 301-302 ทุกท่านเป็นผู้บุกเบิก เเต่สำหรับ301-302 ได้ลาออกไปเเล้วเหลือไว้เพียง หมี ปูเเละเพื่อนๆ เเต่ผมคิด ไว้นะ ผมจะนำเเต่โปรอัพโปรมาลง ตอนนี้กำลังติดต่อ@Cafe และ Icafe ของ ค่ายหนึ่งจะนำมาลงเเละผมจะนำโปรของเกมส์ต่างๆมาลง ซุ่งถ้าผมนำโปรออ มาลงอีกหนึ่งครั้ง ผมคิดว่าไม่เวิก บาง
คนคิดว่า มีจริิงรึหึหึสร้างเรื่องรึป่าว ผมตอบว่าไม่เเละมีจริงๆ คุณลอง เอาไอพีคนมาสิ ผมจะเอาข้อมุลในคอมมาไๆห้ดู -.-บ่นไรว่ะกู What a Face ไว้เเค่นี้ สำหรับบอร์ดนี้จะไปลงโฆษาในเว็บ ต่างๆ รอโปรโหมดเเพบ
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://radio.forumth.com
c2azyteddy
ผู้ดุแลระบบ
c2azyteddy

จุดหมายบอร์ดนี้นะ  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: จุดหมายบอร์ดนี้นะ    จุดหมายบอร์ดนี้นะ  EmptyMon Sep 13, 2010 7:52 pm

อะไหน ๆ ก้เข้ามาละ ช่วงนี้ได้ข่าวว่า พวกเซิฟเถื่อนกะลังเปนทีนิยม

ไงคุณท่านฟลุคก้ลองศึกษาเรื่องการวางระบบเกมสะหน่อยสิ หรือไม่

ก้เปิดเซิฟสะเองเลย ส่วนเกมที่ช่วงนี้นิยมเจาะกันก้คงจะ... เปนเกม...

ดราโกนิก้า กระมังนะ ลองไปเจาะละทำโปรออกมาสิท่าน เชื่อว่าทำ

ได้นะ Razz
ขึ้นไปข้างบน Go down

จุดหมายบอร์ดนี้นะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1